Author: t***3
Date:
Review: ok
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Price: 45.000₫
| Pattern Type | Plain |
| Shapepattern | Square |
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Black |
| Specification | Sets |
| Batteries Included | No |
| Chiều dài | 2.8 cm |
| Chiều rộng | 0.5 cm |
| Chiều cao | 23.4 cm |
| SKU | sb2111109117918829 |
Author: t***3
Date:
Review: ok
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Author: n***a
Date:
Review: Conjunto de pentes muito bons e de alta qualidade, parecem realmente resistentes. Gostei muito. CURTA SE ISSO FOR ÚTIL ☺️ High quality combs and same as pictures, good material and resistant. I liked. LIKE IF I HELPED YOU ☺️
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Author: h***2
Date:
Review: Not the best quality, but good for this price
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Author: j***0
Date:
Review: I use for hair style. rice good
Màu sắc: màu đen
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm